Máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi QM-GFK-280 Bơm Điện
Giá (chưa VAT)
  • Máy chiết rót GFK 280: 3.800.000đ
  • Máy chiết rót GFK 160: 2.600.000đ
Máy Công Nghiệp Quang Minh Cam Kết
Sản phẩm nguyên đai mới 100%
Bảo hành các sản phẩm 12 tháng
Hỗ trợ sau bảo hành trọn đời
Sản phẩm nguyên đai mới 100%
Bảo hành các sản phẩm 12 tháng
Hỗ trợ tư vấn sau bảo hành trọn đời
Tính năng máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi QM-GFK-280
Đặc điểm nổi bật máy chiết rót tinh dầu bơm từ tính 1 vòi
Các bước vận hành của máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi bán tự động
Bước 1: Kết nối nguồn điện và kết nối nguồn chất lỏng.
Bước 2: Kết nối bàn đạp và Bật công tắc nguồn điện.
Bước 3: Cài đặt các thông số trên máy gồm: Thời gian chiết rót, độ trễ, bộ đếm
Bước 4: Tiến hành chiết rót sản phẩm.
Bước 5: Tắt máy và vệ sinh sau khi sử dụng xong.
Điều khiển dễ dàng máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi QM-GFK-280 Bơm Điện
Đặc điểm của máy chiết rót tinh dầu 1 vòi bơm từ tính QM-GFK-280
  • Máy chiết rót 1 vòi bơm từ tính QM-GFK-280 có thiết kế nhỏ gọn đơn giản dễ sử dụng
  • Thân máy được làm bằng inox sáng bóng giúp máy trông bắt mắt hơn và vệ sinh dễ dàng hơn.
  • Phạm vi chiết rót 3ml – 3500ml
  • Khoảng cách hút Max. 2m
Lựa chọn máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi  ở đâu giá rẻ?
Dịch vụ đi kèm khi mua sản phẩm tại Máy Công Nghiệp Quang Minh
  1. Miễn phí tư vấn cho khách hàng lựa chọn loại máy móc phù hợp.
  2. Miễn phí tùy chỉnh, thiết kế sản phẩm theo yêu cầu của  khách hàng, doanh nghiệp.
  3. Miễn phí lắp đặt máy cho khách hàng.
  4. Cam kết bảo hành 12 tháng nếu có lỗi từ phía nhà sản xuất
  5. Hỗ trợ thay thế phụ tùng máy và các chi tiết máy
Công ty cổ phần công nghệ Quang Minh Group
Địa chỉ : 60/15 Quốc Lộ 13. P.26, Q.Bình Thạnh, TPHCM.
Hotline : 0396 906 609
Email : quangminhgroup.hcm@gmail.com
Websites : https://maycongnghiepquangminh.com/
Thông số kỹ thuật máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi GFK-280
Model QM-GFK-280
Kích thước máy (D)280mm x (R)250mm x (C)160mm
Trọng lượng máy 5.5Kg
Điện áp AC220V, 50-60Hz
Điện năng tiêu thụ 30W
Kiểu tự động hoá Auto/Semi-Auto
Phạm vi chiết rót 3ml – 3500ml
Lưu lượng dòng chảy 4.5L/Phút
Khoảng cách hút Max. 2m
Đặc tính Có chức năng chống nhỏ giọt và bộ đếm sản lượng
Xuất xứ Trung Quốc
Giá bán 3.800.000đ
Thông số kỹ thuật máy chiết rót  GFK-160 bán tự động bơm từ tính
Model QM-GFK-160
Kích thước đóng gói (D)325mm x (R)275mm x (C)180mm
Trọng lượng máy 5.5Kg
Điện áp AC220V, 50-60Hz
Điện năng tiêu thụ 30W
Phạm vi chiết rót 500-3500ml
Lưu lượng dòng chảy 4.5L/Phút
Xuất xứ Trung Quốc
Giá bán 2.600.000đ
Video máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi nhỏ gọn
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy chiết rót bơm từ tính 1 vòi QM-GFK-280 Bơm Điện”
Sản phẩm đã xem
Máy Đóng Hộp HE-100A Tự Động, Tốc Độ 50–100 Hộp/Phút
Máy hàn miệng túi hút chân không thổi khí nito tự động
Máy tiệt trùng bằng điện mini S 75L inox 304 cho thực phẩm quy mô nhỏ
Máy đóng gói nằm ngang cuộn màng tự động kiểu gối
Máy đóng gói rau củ quả tự động 3 servo màng dưới, đục lỗ
Máy đóng gói dịch thể 65JL-Y silo dọc, túi bo góc tròn
Máy Plasma Lạnh Chăm Sóc Da Mjolnir Pro
Máy đóng gói dạng hạt 2 đầu cân tự động cho nhà máy
Thông tin sản phẩm liên quan
Máy phân loại trọng lượng dạng khay – Chia size gà, hải sản, thực phẩm đông lạnh
Máy sắc và đóng gói thuốc Đông y 20L – dòng BXY 20L (thường áp & vi áp)
Máy cân kiểm tra trọng lượng động trên băng tải ≤ 1kg (Checkweigher độ chính xác cao)
Máy dán nhãn chai côn bán tự động | 15–35 sp/phút, sai số 1%